Kí ức tuổi học trò
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thông báo của Admin

2 posters

Go down

Thông báo của Admin Empty Thông báo của Admin

Bài gửi by Admin Fri Dec 16, 2011 9:09 pm

như đã thông báo từ trước,những bạn nào là thanh viên thì vui lòng để đúng tên của mình,còn k thì xin cai avata,h bạn sẽ tiến hành đổi tên.bạn để thêm các mục đầy đủ để các bạn post bài nên hy vòng các bạn post đúng mục đúng chủ đề,các bạn post sai mục sẽ bị chuyển bài,nhiều lần sẽ del nhé,vì việc quản lý các bài và theo dõi cũng khó khăn lắm,nên mong các bạn hiểu,con các bạn mod thì vì gần đây mình đang sữa vài lỗi của 4rum,nên bạn chặn các quyền hạn của các bạn,h thì bạn đã mỡ lại rồi,những bạn nao post sai bài,chửi tục nặng không mang tính đua giỡn thì các bạn cứ del bài,dặc biệt nếu co ng lạ post bài k đúng pháp luật,đổi trụy thì cac bạn cứ nhắm cai IP mà del lun nhé.,sap tới dây 4rum của chúng ta sẽ có nhiều thay đổi,về vẽ ngoài cũng như đồ họa,tại gần đây mình bận wa,mình đang là cộng tác viên của báo sinh viên và ban chấp hành đoàn khoa CNTT của DH Hutech sắp tới đây mình còn đi cắm trại 2 ngày tập huấn cán bộ,nên mình không đang nhập được nên các bạn mod giúp mình cái,mình đã phân quyền lại hết rồi đó.các bạn lưu ý vần đề post bài,và thành viên lạ nhé,mình nhận đc mail từ diễn đàng 9 thông báo.còn các bạn khác thì vô sh post bài vui vẽ,đừng cải nhau nha,co muc messages,các bạn có thể tự giải quyết qua mục đó.mình vẫn còn nhiều thiếu sot nên mong các bạn bỏ qua,góp ý mình xin lắng nghe. tADMIN ĐỒNG KÍNH BAO
Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
Admin
Admin
Admin

https://c4-phanboichau.forumvi.com

Thông báo của Admin Empty Re: Thông báo của Admin

Bài gửi by cenchros_Tri Thu Dec 22, 2011 7:01 pm

tuyển thêm mod đi...đăng kí liền nez
cenchros_Tri
cenchros_Tri

- Similar topics